Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming

1655 Centennial Drive Laramie Wyoming 82070
LARAMIE
Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming - larawan 1
Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming - larawan 2
Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming - larawan 3
Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming - larawan 4

Pangkalahatang-ideya

Get rested and ready for anything at the newly renovated, award-winning Comfort Inn Near University of Wyoming hotel in Laramie, WY. A recipient of the Choice Gold Hospitality Award, our pet-friendly hotel is near the University of WY, WyoTech and Albany Country Fairgrounds. Amenities you can count on include free WiFi, free ample parking, free hot breakfast, business center, guest laundry facilities, indoor hot tub and an indoor heated pool. Relaxing guest rooms feature a refrigerator, microwave and coffee maker. Also, earn rewards including free nights and gift cards with our Choice Privileges Rewards program.

Mabilis na sagot tungkol sa Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming

Nasaan ang Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming?

Ang Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming ay nasa 1655 Centennial Drive Laramie Wyoming 82070, sa Laramie, United States.

Ilang star mayroon ang Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming?

Ang Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming ay isang 3-star na property.

May isang pool, paradahan at Wi-Fi ba ang Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming?

Oo. Nakalista ang isang pool, paradahan, Wi-Fi, isang restawran, isang gym, isang spa at access para sa wheelchair sa mga pasilidad ng Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming.

Anong mga pasilidad ang inaalok ng Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming?

Nag-aalok ang Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming ng Small pets allowed (under 5 kg) (extra fee), Wheelchair-accessible, Car park, 24-hour reception, Check-in hour: 15:00, Check-out hour: 11:00, Wi-fi (extra fee), Room service (extra fee), Laundry service at Launderette (extra fee). Nasa page na ito ang buong listahan ng mga pasilidad ng 29.

Magkano ang Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming bawat gabi?

Ang buwanang average ng mga rate kada gabi na nakita namin sa Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming ay mula mga $121 hanggang $158 depende sa buwan, sa 2 buwan ng stay (Nob 2026 - Hun 2027) at 4 gabing may presyo. Maaaring mas mura o mas mahal ang isang gabi; pumili ng petsa para makita ang live na presyo.

Kailan pinakamura mag-stay sa Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming?

Kulang pa ang sariling presyo ng hotel na ito. Para sa mga hotel sa United States, ang pinakamurang buwan ay Enero, Pebrero, Marso at Agosto, mga 14 porsiyentong mas mababa kaysa sa pinakamahal na buwan.

Puwede ko bang kanselahin nang libre ang booking sa Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming?

Iba-iba ang mga tuntunin sa pagkansela depende sa kuwarto at rate. Ipinapakita sa pahinang ito ang patakaran ng bawat kuwarto, kasama ang anumang deadline ng libreng pagkansela, kapag napili mo na ang iyong mga petsa at bago ka magbayad.

Mga pasilidad

Mga Pasilidad ng Hotel
Small pets allowed (under 5 kg) (extra fee)
Wheelchair-accessible
Car park
24-hour reception
Check-in hour: 15:00
Check-out hour: 11:00
Wi-fi (extra fee)
Room service (extra fee)
Laundry service
Launderette (extra fee)
24-hour security (extra fee)
Lift access
Gym (extra fee)
Newspapers
Clothes dryer
BBQ facilities
Bar (extra fee)
Restaurant
Smoking area (extra fee)
Banquet hall
Meeting room
Indoor freshwater pool: 1
Game room (extra fee)
Hot tub (extra fee)
Spa centre (extra fee)
Fitness
Golf (extra fee)
Golf practice facility (extra fee)
Impormasyon ng Hotel
Non-smoking establishment (extra fee)
Tingnan ang Availability

Pumili ng mga petsa para makita ang presyo at availability ng kuwarto.

Maghanap ng Petsa
Lokasyon
Laramie, US
1655 Centennial Drive Laramie Wyoming 82070
Ipakita sa mapa
Tingnan ang hotel na ito at ang 25 kalapit na property sa mapa.
Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming
Nilo-load ang mga presyo sa malapit…

Availability

Kailan mag-stay sa Comfort Inn & Suites Near University of Wyoming

Pangkalahatang-tanaw ng presyo
Mag-click ng buwan para ihambing ang mga 3-star na hotel sa Laramie para sa mga petsang iyon, inuuna ang pinakamura (inuuna ang pinakamahal para sa peak na buwan). Magbubukas sa bagong tab.
Batay sa mga presyo sa buong United States sa susunod na 12 buwan at sa mga kamakailang rate ng hotel na ito