Residence Inn by Marriott Orangeburg Rockland/Bergen
Pangkalahatang-ideya
Enjoy a comfortable stay at the Residence Inn Orangeburg, featuring an indoor pool, 24-hour fitness center, and complimentary Wi-Fi. Mingle with guests at the complimentary reception (select days) or relax by the fireplace in the lobby. The hotel offers 129 guestrooms with kitchens equipped with full-sized refrigerators, stovetops, and microwaves. Each room includes a double sofa bed and premium bedding, along with an LCD TV and complimentary wired/wireless internet. A business center and express check-out are available for your convenience. Free self-parking is onsite. Nearby attractions include St. Thomas Aquinas College (0. 8 mi), Dominican College (0. 8 mi), and Tallman Mountain State Park (2. 6 mi). Westchester County Airport (HPN) is the nearest airport, located 21. 5 miles away.
Mabilis na sagot tungkol sa Residence Inn by Marriott Orangeburg Rockland/Bergen
Nasaan ang Residence Inn by Marriott Orangeburg Rockland/Bergen?
Ang Residence Inn by Marriott Orangeburg Rockland/Bergen ay nasa 3 Stevens Way Orangeburg New York 10962, sa Orangeburg, United States.
Ilang star mayroon ang Residence Inn by Marriott Orangeburg Rockland/Bergen?
Ang Residence Inn by Marriott Orangeburg Rockland/Bergen ay isang 3-star na property.
May isang pool, paradahan at Wi-Fi ba ang Residence Inn by Marriott Orangeburg Rockland/Bergen?
Oo. Nakalista ang isang pool, paradahan, Wi-Fi, isang gym at access para sa wheelchair sa mga pasilidad ng Residence Inn by Marriott Orangeburg Rockland/Bergen.
Anong mga pasilidad ang inaalok ng Residence Inn by Marriott Orangeburg Rockland/Bergen?
Nag-aalok ang Residence Inn by Marriott Orangeburg Rockland/Bergen ng Small pets allowed (under 5 kg) (extra fee), Wheelchair-accessible, Car park, 24-hour reception, Check-in hour: 17:00, Check-out hour: 12:00, Wired Internet, Wi-fi, Car hire (extra fee) at Valet parking. Nasa page na ito ang buong listahan ng mga pasilidad ng 37.
Magkano ang Residence Inn by Marriott Orangeburg Rockland/Bergen bawat gabi?
Ang buwanang average ng mga rate kada gabi na nakita namin sa Residence Inn by Marriott Orangeburg Rockland/Bergen ay mula mga $206 hanggang $551 depende sa buwan, sa 12 buwan ng stay (Okt 2026 - Set 2027) at 79 gabing may presyo. Maaaring mas mura o mas mahal ang isang gabi; pumili ng petsa para makita ang live na presyo.
Kailan pinakamura mag-stay sa Residence Inn by Marriott Orangeburg Rockland/Bergen?
Batay sa mga presyong sinubaybayan namin sa Residence Inn by Marriott Orangeburg Rockland/Bergen, ang pinakamurang mga buwan nito ay Nobyembre, Enero, Pebrero at Marso, mga 61 porsiyentong mas mababa kaysa sa pinakamahal nitong buwan.
Puwede ko bang kanselahin nang libre ang booking sa Residence Inn by Marriott Orangeburg Rockland/Bergen?
Iba-iba ang mga tuntunin sa pagkansela depende sa kuwarto at rate. Ipinapakita sa pahinang ito ang patakaran ng bawat kuwarto, kasama ang anumang deadline ng libreng pagkansela, kapag napili mo na ang iyong mga petsa at bago ka magbayad.
Mga pasilidad
Pumili ng mga petsa para makita ang presyo at availability ng kuwarto.
Maghanap ng PetsaAvailability
Pumili ng mga petsa para makita ang availability
Pumili ng stay para makita ang presyo ng kuwarto sa hotel na ito.
Kailan mag-stay sa Residence Inn by Marriott Orangeburg Rockland/Bergen
Pangkalahatang-tanaw ng presyo- Mga buwang may pinakamababang presyo: Nobyembre, Disyembre, Enero, Pebrero
- Pinakamahal na buwan: Setyembre
- Karaniwang matitipid sa pagitan ng low at peak season: mga 61%